KANISA LA KIINJILI LA KILUTHERI TANZANIA
DAYOSISI YA MERU
TENDA YA UUZAJI WA PIKIPKI
KKKT Dayosisi ya Meru inatangaza kuuza kwa tenda pikipiki 2 chakavu aina ya Honda 110
ambazo hazijasajiliwa kwa namba mpya.

Masharti

i. Pikipki zianauzwa kama zilivyo sasa.

il. Mnunuzi atatakiwa kulipa kiasi cha asilimia 25 mara baada ya kutangazwa
kushinda zabuni na kiasi kilichobaki kitalipwa ndani ya siku 7.

iii. Endapo mnunuzi atashindwa kulipa kiasi kilichosalia ndani ya siku 7, zoezi la tenda
litarudiwa na fedha iliyolipwa haitarudishwa.

iv. Mnunuzi atapaswa kulipa kodi zote na gharama nyingine zitakazojitokeza.

V. Mwisho wa kuwasilisha barua za tenda ni tarehe 29/9/2021 saa 10.00 jioni.

vi. Tenda zitafunguliwa tarehe 30/9/2021 saa 5.00 asubuhi na waombaji wote

wanakaribishwa kuhudhuria
Kuziona pikipiki
Anayependa kununua pikipiki hizi anaweza kuziona siku za kazi kuanzia tarehe 21/9/2021

hadi tarehe 29/9/2021 saa 3.00 asubuhi hadi saa 9.00 alasiri Ofisi Kuu ya Dayosisi ya Meru.

Barua za tenda zikiwa zimefungwa kwa lakiri ziandikwe kwa Katibu Mkuu, KKKT Dayosisi
ya Meru, S.L.P 96, Usa River. Barua ziwasilishwe kwa mkono Ofisi Kuu ya Dayosisi.

Barua ya tenda iambatanishwe na fomu ya tenda inayopatikana Ofisi kuu ya Dayosisi au
katika tovuti ya Dayosisi www.elctdme.or.tz

Barua zieleze namba ya pikipiki (1 au 2) na kiasi cha fedha anachokusudia mnunuzi kulipa
kwa ununuzi wa pikipiki.

Lazaro A. Urio
KATIBU MKUU - KKKT DME




KANISA LA KIINJILI LA KILUTHERI TANZANIA
DAYOSISI YA MERU
FOMU YA TENDA YA UNUNUZI WA PIKIPIKI
1. Maelezo binafsi

Jina la Mnunuzi: Umri (Miaka):
Anuani ya Posta: Namba ya simu:
Anuani ya Barua pepe (Email): (kama ipo)
Aina ya Kitambulisho: Mpiga Kura , Leseni ya Udereva , Taifa __, Pasi ya kusafiria ___
(Ambatanisha nakala)
Namba ya Mlipa Kodi (TIN):
2, Masharti ya tenda
i. Pikipki zianauzwa kama zilivyo sasa.
ii. Mnunuzi atatakiwa kulipa kiasi cha asilimia 25 mara baada ya kutangazwa
kushinda zabuni na kiasi kilichobaki kitalipwa ndani ya siku 7.
iii. Endapo mnunuzi atashindwa kulipa kiasi kilichosalia ndani ya siku 7, zoezi la tenda
litarudiwa na fedha iliyolipwa haitarudishwa.
iv. Mnunuzi atapaswa kulipa kodi zote na gharama nyingine zitakazojitokeza.
V. Mwisho wa kuwasilisha barua za tenda ni tarehe 29/9/2021 saa 10.00 jioni.
vi. Tenda zitafunguliwa tarehe 30/9/2021 saa 5.00 asubuhi na waombaji wote

wanakaribishwa kuhudhuria

3. Pikipiki na gharama
Baada ya kusoma na kuelewa masharti hayo hapo juu:-

Mimi: Niko tayari kununua pikipki Namba: 1___,
Namba: 2 (weka alama ya vema) kwa gharama ya shilingi za Kitanzania (kwa tarakimu)

(Kwa maneno)

Saini: Tarehe:




